Ẹ̀rọ gbigba agbara DC kékeré tí a gbé sórí ògiri ilé – Ojútùú gbígbà agbára kíákíá tó ga jùlọ fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná
“Ó muná dóko, ó kéré, ó sì ní onírúurú: Agbára dídì DC tí a fi pamọ́ fún àwọn ilé àti iṣẹ́”
Bí àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná (EV) ṣe ń gbajúmọ̀ sí i, ìbéèrè fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tó gbéṣẹ́ tí ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ń pọ̀ sí i.Àwọn ẹ̀rọ amúṣiṣẹ́ DC EVkò tíì ga ju bẹ́ẹ̀ lọ rí. Láti lè mú àìní tó ń pọ̀ sí i yìí ṣẹ, a fi ìgbéraga ṣe ìfilọ́lẹ̀ 40KW Floor Mounted waIbùdó Ìgbàlejò Yára DC, tí a ṣe láti fi agbára gbígbà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná mànàmáná ránṣẹ́ kíákíá, kí ó sì ṣiṣẹ́ dáadáa, láìsí wahala. Agbára gbígbà ọkọ̀ yìí tó kéré, tí a fi ilé-iṣẹ́ ṣe tààrà yìí dára fún lílo ilé àti iṣẹ́, ó ń fúnni ní onírúurú àǹfààní àti àwọn ẹ̀yà ara tó ti ní ìlọsíwájú tó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó ga jùlọ fún àwọn ilé-iṣẹ́, àwọn onílé, àti àwọn ibùdó gbígbà ọkọ̀ gbogbogbòò.
| Odi-tí a gbé kalẹ̀/ọ̀wọ́n dc ṣaja | |
| Àwọn Ìpínrọ̀ Ohun Èlò | |
| Nọ́mbà Ohun kan | BHDC-7KW/20KW/40KW-1 |
| Boṣewa | GB/T / CCS1 / CCS2 |
| Ipele Folti Inu Input (V) | 220±15% |
| Iwọ̀n Ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ (HZ) | 50/60±10% |
| Ina mọnamọna fun agbara ifosiwewe ina | ≥0.99 |
| Àwọn Harmonics Lọ́wọ́lọ́wọ́ (THDI) | ≤5% |
| Lílo ọgbọ́n | ≥96% |
| Iwọ̀n Fólítììdì Tí Ó Ń Jáde (V) | 200-1000V |
| Ibiti Folti ti Agbara Nigbagbogbo (V) | 300-1000V |
| Agbára Ìjáde (KW) | 40kw |
| Ìṣẹ̀jáde tó pọ̀ jùlọ (A) | 100A |
| Wiwọpọ gbigba agbara | 1 |
| Gígùn okùn gbigba agbara (m) | 5m (le ṣe adani)) |
| Àwọn Ìwífún Míràn | |
| Ipese lọwọlọwọ ti o duro ṣinṣin | ≤±1% |
| Ìpéye Fọ́tẹ́ẹ̀tì Dídúró | ≤±0.5% |
| Ifarada lọwọlọwọ ti o njade | ≤±1% |
| Ifarada Foliteji Ti njade | ≤±0.5% |
| Àìdọ́gba Lọ́wọ́lọ́wọ́ | ≤±0.5% |
| Ọ̀nà Ìbánisọ̀rọ̀ | OCPP |
| Ọ̀nà Ìtújáde Ooru | Afẹ́fẹ́ Tí A Fipá Mú |
| Ipele Idaabobo | IP55 |
| Ipese Agbara Iranlọwọ BMS | 12V |
| Igbẹkẹle (MTBF) | 30000 |
| Ìwọ̀n (W*D*H)mm | 500*215*330 (tí a fi odi ṣe) |
| 500*215*1300 (Ọ̀wọ̀n) | |
| Okùn Ìṣíwọlé | Isalẹ |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ (℃) | -20~+50 |
| Iwọn otutu ipamọ (℃) | -20~+70 |
| àṣàyàn | Fa kaadi rẹ, koodu iwoye, pẹpẹ iṣẹ |
Kí ló dé tí o fi yan àgbékalẹ̀ DC tí a fi agbára kékeré ṣe?
Yára àti Gbẹ́kẹ̀lé: Gba agbára ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ rẹ láàrín wákàtí 1-2 péré, kí o sì fúnni ní agbára àtúnṣe kíákíá àti tó gbéṣẹ́.
Ibamu jakejado: Awọn atilẹyinÀwọn asopọ CCS1, CCS2, àti GB/Tfún lílo pẹ̀lú oríṣiríṣi àwọn àwòṣe EV.
Ó Mú Ààyè Dáradára: Apẹẹrẹ kékeré tí a gbé sórí ògiri yìí dára fún àwọn ilé, àwọn ilé iṣẹ́ kékeré, tàbíàwọn ibùdó gbigba agbara gbogbogbòò.
Ó le pẹ tó sì le ṣẹ́: Àwọn ẹ̀yà ààbò tí a kọ́ sínú rẹ̀ àti ìkọ́lé tí kò le ṣẹ́ ojú ọjọ́ máa ń jẹ́ kí ó ṣeé ṣe fún ìgbà pípẹ́, kí ó sì ní ààbò.
Ọlọ́gbọ́n àti Dáradára: Àbójútó latọna jijin àti àwọn àṣàyàn ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n ń ran lọ́wọ́ láti mú kí lílo agbára sunwọ̀n síi àti láti tọ́pasẹ̀ àwọn àkókò gbigba agbara.
Awọn ohun elo:
ileibudo gbigba agbara ọkọ ayọkẹlẹ ina: Ó dára fún àwọn onílé tí wọ́n fẹ́ ojútùú gbígbà agbára kíákíá, tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, àti tí ó rọrùn láti gbà fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná wọn.
Lilo Iṣowoṣaja ọkọ ayọkẹlẹ ina: Ó dára fún àwọn ilé iṣẹ́ bíi káfí, ọ́fíìsì, àti àwọn ibi ìtajà tí wọ́n fẹ́ pèsè agbára kíákíá fún àwọn oníbàárà tàbí òṣìṣẹ́, tàbí fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná kékeré.
Ẹ̀rọ àgbékalẹ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ gbogbogbòò: A ṣe é fún lílò ní àwọn ibi ìdúró ọkọ̀ gbogbogbòò, àwọn ibi ìsinmi, àti àwọn ibi ìgbafẹ́ mìíràn níbi tí a ti nílò ẹ̀rọ àgbékalẹ̀ kíákíá tí ó rọrùn láti gbà.
Pe waláti mọ̀ sí i nípa ibùdó gbigba agbara EV